Rais wa Chama cha Mamlaka za Mapato za Jumuiya ya Madola (CATA), Dkt. Abu Tariq Jamaluddin, amempongeza Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan,…
Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) ikiongozwa na Kamishna wake Mkuu Bw. Yusuph Juma Mwenda na Mamlaka ya Mapato nchini Malawi (MRA) ikiongozwa na Kamishna Mkuu Bw. Felix Kingstone…
Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) Bw. Yusuph Juma Mwenda amekutana na kufanya mazungumzo na Naibu Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya Mapato nchini Rwanda (RRA) Dkt.…
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Deogratius Ndejembi amesema matumizi ya mifumo ya kisasa ya teknolojia ni chachu katika ukusanyaji wa kodi hivyo yanapaswa…