Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) imetoa Bajaji kwa Watumishi wake wenye mahitaji maalum ili kuwarahisishia mazingira ya kufika kazini kwaajili ya kutoa huduma bora na wakati kwa…
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Deogratius Ndejembi, amekemea vikali uingizaji wa bidhaa bandia nchini kwa njia za magendo, akieleza kuwa vitendo hivyo…
Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA), Bw. Yusuph Juma Mwenda, amekutana na uongozi wa kampuni za Geita Gold Mine na Barrick Gold Mine katika kuendelea na juhudi za…
Kamishna Mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA), Bw. Yusuph Juma Mwenda, amesema Mamlaka itaendelea kusikiliza na kutatua changamoto zinazowakabili walipakodi ili kuweka…