MAMLAKA YA MAPATO TANZANIA
Imethibitishwa na ISO 9001: 2015

IDARA YA FORODHA NA USHURU WA BIDHAA

TAARIFA KWA UMMA

Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) inapenda kuutangazia Umma na Wananchi wote
kwa ujumla kwamba ni marufuku kwa magari yanayopita nchini kueleka nchi jirani yaani
(IT- In Transit) pamoja na magari yanayobeba mizigo inayopita nchini kuelekea nchi
jirani (Mizigo ya Transit) kuegeshwa katika vituo vya mafuta (Fuel Filing Station) au
sehemu yoyote ambayo haijaidhinishwa au kupata ruhusa husika kutoka kwa Kamishna
wa Forodha na Ushuru wa Bidhaa.

Aidha Mamlaka ya Mapato Tanzania inapenda kuwakumbusha Madereva, Wasafirishaji
na Mawakala wa Forodha kufuata Sheria ya Usimamizi wa Forodha ya Jumuiya ya
Afrika Mashariki ya Mwaka, 2004 pamoja na Kanuni zake za Mwaka 2010. Kinyume
na hapo adhabu kali itatolewa kwa watakaokiuka agizo hili.

“Pamoja Tunajenga Taifa Letu”

—
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Kny: Kamishna wa Forodha na Ushuru wa Bidhaa




